Kỷ niệm A1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

kiếm tiền online ^_^. Ai hứng thú với dư thời gian thì vào đây :-"

3 posters

Go down

kiếm tiền online ^_^. Ai hứng thú với dư thời gian thì vào đây :-" Empty kiếm tiền online ^_^. Ai hứng thú với dư thời gian thì vào đây :-"

Bài gửi by nguyenkhoa53 Tue Jul 22, 2008 1:11 am

Chào các bác, sáng nay online đọc tin xăng lên 4.500 đồng/lít, khiếp thật. Mà xăng lên thì giá cả cái j chẳng lên => chỉ khổ cho tụi mình 118 118 118 . Ko bít bác Nhà nước nghĩ sao nữa, mới cách đây vài tháng còn tuyên bố hùng hồn ko tăng giá xăng đến hết năm 2008, vậy mà... Đúng là kiểu VN, nói 1 đường làm 1 nẻo lol!
Tình hình là em mới vào lại SG, hè này nghỉ được khoảng hơn 1 tuần gì đó rồi vào lại cày tiếng Nhật 014 H thuê 1 căn nhà xinh xinh ở đường 3/2 quận 10 với bạn Trưởng và 1 đứa bạn nữa. Ngoài việc học buổi tối thì chẳng có gì để làm, đâm ra rảnh nên muốn tâm sự i mà, mong các bác thông cảm cho 187
ở chỗ nhà em ở mới lắp mạng FPT xài chung 3 đứa, nên tối ngày online suốt, thấy cũng chán, từ đó nghĩ ra cái trò kiếm tiền online cho dzui Very Happy. Trong thời bão giá như thế này thì bỏ chút TG kiếm thêm vài đồng cũng quý đấy chứ, với lại đang dịp hè, tội gì ko chơi Smile.
Nói đến kiếm tiền online này thì thực ra em đã chơi 3,4 năm rồi 015 Tính ra từ cái hồi mới vào trường LQĐ ấy, đâm ra mới học hành sa sút... Cũng chỉ tại chiến AOE với cái hội đồng A1 nhìu quá, nên cũng muốn nghiên cứu và chơi thử qua cái này xem sao. Hồi đó hình như kiếm tiền trên mạng mới ra đời thì phải Smile.
Nhưng càng chơi càng chẳng thấy money đâu, lại tốn thời gian và công sức, chưa tính tiền lướt net nữa. Thêm vào đó là việc báo chí nói rằng đừng có mơ tưởng việc kiếm tiền này làm gì, bởi toàn là các trang web lừa đảo (scam).
Chà, tới đây thì em cũng tính bỏ cuộc rồi, tất cả chỉ là bong bóng. Nhưng có 1 hôm lại nghĩ rằng: nếu ko có lửa thì làm sao có khói, hẳn đã có ai kiếm đc rồi thì mới có phong trào kiếm tiền này chứ. Báo chí thì chỉ nói theo số đông, chứ chưa lường hết đc các trường hợp của nó ( cái này giống như giải toán mà chưa tính hết tới sự phức tạp, khó khăn của nó các bác nhỉ ) 175 Thế là em lại lao đầu vào tìm hiểu tiếp về cái make money online(MMO) này. Và thực tế đã chứng minh rằng em đúng, thế mới pro chứ lol!
Trong quá trình " nghiên cứu" MMO, em phát hiện ra rằng các trang web kiếm tiền trên mạng rất ít, chiếm khoảng 1% j đó, còn lại scam nhiều vô số kể. Lúc trước mình kiếm thì lại dính vào mấy trang này, thế mới đau!!! Nhưng nói thế cũng chưa đúng lắm, bởi trang web kiếm tiền thực sự ít hơn so với số còn lại chứ về số lượng nó cũng khoảng vài ngàn trang j đó, các bác dư sức làm cả đời chưa hết 151 151
Nói chung cũng phải trách cái thằng Google đó làm em khốn khổ cả mấy năm trời để tìm hỉu. H thông tin mà nó đưa ra nhiều wá, chẳng biết đâu mà lần... Lên google gõ chữ kiếm tiền online chắc cũng phải đc vài trăm trang web wá,mà chẳng biết có scam hay ko??? Nhiều khi mình muốn đi con đường ngắn nhất, đơn giản nhất, hiệu quả nhất... thì phải bỏ ra khá nhiều thời gian. Thế mới bít trên đời này chẳng có j là dễ dàng. Thông tin nhìu wá đôi khi cũng làm con người ta phát nản ấy chứ, cái kiểu 9 người 10 ý đóa 137 137 137 .
Nhưng dẫu sao thì em cũng chọn được những cách mà em cho là good nhất để bắt đầu MMO và hướng dẫn các pác đây. Hi vọng A1 mình cùng nhau kiếm tiền Very Happy. Thế nhưng trước khi MMO thì cũng nói các bác luôn, có 2 đk bắt buộc để MMO là phải giỏi tiếng Anh và tính kiên nhẫn, thiếu 1 trong 2 cái đó thì thôi ra ngoài kiếm tiền có khi ngon hơn đấy, chứ MMO chẳng đủ trả tiền net đâu Smile).
Phù, mệt quá. Bữa sau post tiếp, mong các bác hưởng ứng, ko thì em close cái topic này lại. Sorry spam !!!

nguyenkhoa53
Thành viên
Thành viên

kiếm tiền online ^_^. Ai hứng thú với dư thời gian thì vào đây :-" Empty Re: kiếm tiền online ^_^. Ai hứng thú với dư thời gian thì vào đây :-"

Bài gửi by t-chick Tue Jul 22, 2008 2:47 pm

Very Happy
tien,i need money.khoa dai hiep bay` thanh ga` voi.kinh wa roi` giang luon di cho anh em hiu~.

anh em a1 bat chuoc khoa dai hiep ne`,bua truoc thanh ga` nghe thang nao no bao dan viet nam hay tao mystery xung wanh minh`, Very Happy Very Happy ,somehow co ve true,nhung ma` life thi` so short may ban oi. No ,if you know what i mean.

ma cu khoa kiem bao nhiu roi`,noi lun di,tien thi chac thang nao no ko hung thu',bay` chung to voi,do co mat thoi gian tim hiu~

t-chick
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

kiếm tiền online ^_^. Ai hứng thú với dư thời gian thì vào đây :-" Empty Re: kiếm tiền online ^_^. Ai hứng thú với dư thời gian thì vào đây :-"

Bài gửi by chuotcon Tue Jul 22, 2008 7:19 pm

xóa

Được sửa bởi chuot ngày Wed Jul 23, 2008 12:04 am; sửa lần 3. (Reason for editing : sửa bài lần 1)
chuotcon
chuotcon
Thành viên tâm huyết
Thành viên tâm huyết

Nam

Bài gửi by t-chick Tue Jul 22, 2008 10:39 pm

ban nhu ma nhan minh *** a',nho hoi xua ban lay ko di thi vi thay coi..... tongue

ko phai to khe` hay gi`,tai bua nay di dau cung thay sinh vien hoc tieng anh,lop minh chac 90% bua ni thay tam wan trong cua tieng anh va lo cay roi` heng ,va lai dien dat tieng anh no ro nghia hon thoi.

ai ma 'thuoc cai do 'thi moi hiu to noi gi`,con ko hiu thi bo di,co gi dau ma wan tam.

t-chick
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửi by chuotcon Tue Jul 22, 2008 11:32 pm

umh, hồi xưa ta nói mi cái chi, nhớ chứ. edit lại bài òi đó. hi`hi`
chuotcon
chuotcon
Thành viên tâm huyết
Thành viên tâm huyết

Nam

Bài gửi by chuotcon Wed Jul 23, 2008 12:07 am

viết típ đi, ta đang cần đây
chuotcon
chuotcon
Thành viên tâm huyết
Thành viên tâm huyết

Nam

Bài gửi by t-chick Wed Jul 23, 2008 12:09 am

delete

Được sửa bởi t-chick ngày Wed Jul 23, 2008 11:59 am; sửa lần 2. (Reason for editing : doc lai thay co potential)

t-chick
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

kiếm tiền online ^_^. Ai hứng thú với dư thời gian thì vào đây :-" Empty ^^

Bài gửi by nguyenkhoa53 Mon Jul 28, 2008 10:30 pm

t-chick đã viết:Very Happy
tien,i need money.khoa dai hiep bay` thanh ga` voi.kinh wa roi` giang luon di cho anh em hiu~.

anh em a1 bat chuoc khoa dai hiep ne`,bua truoc thanh ga` nghe thang nao no bao dan viet nam hay tao mystery xung wanh minh`, Very Happy Very Happy ,somehow co ve true,nhung ma` life thi` so short may ban oi. No ,if you know what i mean.

ma cu khoa kiem bao nhiu roi`,noi lun di,tien thi chac thang nao no ko hung thu',bay` chung to voi,do co mat thoi gian tim hiu~
Thanh gà đi Sin mà kiếm tiền làm j Smile. Qua đó kiếm sướng hơn ko? Thực ra thì MMO này cũng ít lắm, chẳng nhìu đâu. Onl khoảng 1h thì kiếm đc khoảng 1-2 usd j đó. Nói chung các bác xem như đây là trò chơi thì tốt, chứ đừng mơ tưởng chuyện MMO này giúp mình có nhìu money 142
Mà em đồng ý với bác Như đấy, ko hiểu bác Thanh vít cái j nữa, j mà mystery, life thi` so short... ?!? Chắc Thanh gà bữa nay quên tiếng việt rồi hả? lol!

nguyenkhoa53
Thành viên
Thành viên

Bài gửi by t-chick Tue Jul 29, 2008 12:18 am

mec,thanh ga wa sin no noi gi thanh ga ko co hiu,o do ma wuen tieng viet 012 .

o thi ban nao hiu duoc thi moi lien wuan,thanh ga ma viet ro rang the la nhieu nguoi hieu,mec,ma nhieu nguoi hieu la nhieu y kien,thanh ga cu viet the ,khoi co tranh cai,ma co tranh cai thi thanh ga lai noi 'thanh ga co noi y the mo na' tongue .

p.s:sao it cu vo forum choi the nha`,thanh ga bua ni het ranh roi ma van co ghe forum moi ngay 1 lan.sao may ban ko vo noi chut cho vui.ma di choi sao lai ko thong bao len forum? bounce

t-chick
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics